Covid-19: Suriin ang bilang ng mga kaso sa pangunahing mga bansa

Hindi bababa sa 273.805 katao sa buong mundo ang namatay ng COVID-19 at 3.953.809 ang nahawahan sa bagong coronavirus na nagdudulot nito, pagkatapos magsimula ang isang pag-aalsa sa Wuhan, China, noong unang bahagi ng Disyembre. Tinukoy ito ng World Health Organization bilang isang pandemya noong Marso 11, 2020.

Humigit-kumulang 90.556 bagong mga kaso ng COVID-19 at 5.215 na pagkamatay ay naiulat ng araw bago. Suriin ang talahanayan sa ibaba kasama ang bilang ng mga na-update na kaso:

COUNTRYCASESKAMATAYANRECOVERED
Amerika1,294,52777,238205,601
Espanya240,71126,299131,148
Italiya217,18530,20199,023
Reyno Unido211,36431,241344
Rusiya187,8591,72326,608
Pransiya174,79125,98753,972
Alemanya168,0497,327141,869
Brasil145,3289,89755,350
turquia135,5693,68986,396
Iran104,6916,54183,837
Kanada66,4344,56916,425
Peru61,8471,71419,012
India56,3421,88616,539
Hapon16,3746196,557
SA PAGSULAT
Europa1,558,653149,760572,206
Hilagang Amerika1,361,09181,814222,096
Gitnang Silangan363,17811,693209,933
Latin America337,87818,580123,508
Asya276,93110,219138,563
Aprika47,5701,62116,874
Oseaniya8,5081187,522
TOTAL3,953,809273,8051,290,702
Mga mapagkukunan: mga ahensya ng lokal na estado; Lokal na media; Pananaliksik ng Reuters.

Source: Reuters

0 0 bumoto
Rating ng Artikulo
sumuskribi
Ipaalam ang tungkol sa
bisita

Ang site na ito ay gumagamit ng Akismet upang mabawasan ang spam. Alamin kung paano naproseso ang data ng iyong feedback.

0 Komento
Mga Paunang puna sa Inline
Tingnan ang lahat ng mga komento